Get Adobe Flash player

topweb tkl21

 

511525

teer

หน่วยงานภายใน

vichakan

Budget
 personcare4u

STCheck

SMSS2
clerical
loca

im

DLTV
low

หน่วยงานภายนอก

moe

obec

myoffice

dlit

DMC

b obec

emis1

SGS

e budget

deep

dltv main logo

สถิติผู้เยี่ยมชม

0203896
วันนี้
เมื่อวานนี้
สัปดาห์นี้
สัปดาห์ที่แล้ว
เดือนนี้
เดือนที่แล้ว
ทั้งหมด
47
216
788
1442
3638
31354
203896

Forecast Today
216

10.23%
18.80%
12.80%
4.81%
0.01%
53.35%
Online (15 minutes ago):9

IP ของคุณ:18.204.42.98

ข้อมูลอัตลักษณ์ เอกลักษณ์

data

ทุ่งกุลาแฟนเพจ

TKLOfficialLine

QrCode

ผลการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 69 ระดับชาติ

ขอแสดงความชื่นชมและยินดีกับนักเรียน ผู้ปกครองนักเรียน ครูและผู้บริหาร กับความสำเร็จ โดยโรงเรียนทุ่งกุลาพิทยาคม สพม.33 เป็นตัวแทนเข้าร่วมการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับชาติ ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ (สพม.) ครั้งที่ 69 ปีการศึกษา 2562 ณ จังหวัดศรีสะเกษ ระหว่างวันที่ 12-14 ธันวาคม 2562 ปรากฏผลดังนี้

1. รายการ การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 ได้รับรางวัลชนะเลิศ เหรีญทอง ประกอบด้วย>>

1. เด็กชายปัญญา แก้วเหลี่ยม
2. เด็กชายภัทรชัย ทองแก้ว
3. เด็กชายโกสินทร์ งามเลิศ
4. เด็กชายรัชพล แซ่ตั้ง
5. เด็กชายวีรวัฒน์ เสริมวิเศษ
6. เด็กชายอภิสิทธิ์ ทองมาน
7. เด็กชายภูวนาท จาบทอง
8. เด็กชายเจษฎากร การุณ
ผู้ฝึกสอน >>
1. ว่าที่ร้อยตรีกฤดิชญ์ภากรณ์ มนต์ดี
2. นายบุญเลิศ เมชบุตร
3. นางอรุณีย์ มนต์ดี

2. รายการ การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 ได้รับรางวัล เหรีญทอง ประกอบด้วย>>

1. นายทินภัทร ฉิมงาม
2. นายนรินทร บุญล้อม
3. นายพันกร สิทธิศรี
4. นายธวัชชัย มาลีหวล
5. นายจิระพงษ์ ประดาสุข
6. นายชนัญ บุญล้อม
ผู้ฝึกสอน >>
1. ว่าที่ร้อยตรีกฤดิชญ์ภากรณ์ มนต์ดี
2. นายบุญเลิศ เมชบุตร
3. นางอรุณีย์ มนต์ดี

3. รายการ การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.1-ม.3 ได้รับรางวัลเหรียญทองแดง ประกอบด้วย>>

1. เด็กชายศุภณัฐ พรมเทพ
2. เด็กชายธนภัทร จาบทอง
ผู้ฝึกสอน >>
1. นางสาวนันท์นภัส จำปาทอง
2. นายพิทักษ์ เสาทอง

ปายแสดงความยนด1

IMG 2101

IMG 2277

IMG 2278


โรงเรียนทุ่งกุลาพิทยาคม หมู่ 4 บ้านตานบ ตำบลทุ่งกุลา อำเภอท่าตูม จังหวัดสุรินทร์

สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษา เขต 33